Get Adobe Flash player

กำลังปรับปรุงค่ะ 

 

 

รูป ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง ติดต่อ
นางเจรียงพร สิทธิพันธ์ุ ผู้รับใบอนุญาต       
 wilaiwan นางวิไลวรรณ    จันทร์น้อย ผู้อำนวยการ

  This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it

 Vipada  นางสาววิภาดา มะติมมุ ครูประจำชั้นอนุบาล1/1
 Krishthanya นางสาวกฤษธัญญา  รักดี ครูประจำชั้นอนุบาล1/2

   This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it

ครูประจำชั้นอนุบาล2/1

 

 Sukanda copy ครูประจำชั้นอนุบาล2/2
 ChanYa copy ครูประจำชั้นอนุบาล3/1

 

 valya ครูประจำชั้นอนุบาล3/2

 

Saengmanee2 นางแสงมณี  คลับคล้าย ครูประจำชั้น ป.1/1 This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it
priwan copy  นางสาวไพรวัล  วิลาศรี  ครูประจำชั้น ป.1/2

 

 pakpawan

 ครูประจำชั้น ป.2/1
 Titaporn 3     นางฐิตาภรณ์  สุคาร         ครูประจำชั้น ป.2/2

  This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it

 Pranee

 

 


 mook2  

 Watcharaporn

 

 


 



 Supaporn

 

 Yaowaman2

 

 

 Chanjara

 Apisara

 

 Thatchathorn2

 

 leelawadee copy

 

 Rungtiwiva copy

 

 Jesadas copy

 

 Nattawadee2

 

 Kan Picha

 

 mook

 

 

 
   

 



 

ทำเนียบบุคลากรโรงเรียน

 

 

 academic2563

ขอแสดงยินดีกับนักเรียน

ที่เข้าร่วมการแข่งขันเปิดบ้านวิชาการ ครั้งที่26
(SKP OPEN HOUSE 2019)

24 มกราคม 2563

ณโรงเรียนนวมินทราชินูทิศสวนกุหลาบวิทยาลัยปทุมธานี

โดยมีรายการดังนี้

1.กิจกรรมการแข่งขัน ตอบปัญหากฎหมายเบื้องต้น(ป.4-6)
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับเหรียญทอง ได้แก่
1) เด็กชายภูริณัฐ แฉ่งใจ
2) เด็กชายวิศวกร เจริญสิงค์
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅2.กิจกรรมการแข่งขัน

การใช้โปรแกรมนำเสนอ(Presentation)
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ1 ระดับเหรียญทอง ได้แก่
1)เด็กชายปภังกรณ์ เค้าเงื่อน
2)เด็กชายศิลา เพ็ชรคง
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅3.กิจกรรมแข่งขัน หุ่นยนต์Sumo
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันที่1 ระดับเหรียญทอง ได้แก่
1)เด็กชายก้องภพ พิณราช
2)เด็กชายกิติภูมิ ขุมเงิน
3)เด็กชายอิทธิพล นนยะโส
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅4.กิจกรรมการแข่งขัน สร้างการ์ตูนเรื่องสั้น(Comic Strip)
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ2 ระดับเหรียญทองได้แก่
1.เด็กหญิงสาธาร ประทุมกุล
2.เด็กหญิงฐิติวรดา กิจจานุกิจ
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅5.กิจกรรมการแข่งขัน เขียนตามคำบอก
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง ได้แก่
1)เด็กหญิงกนกขวัญ เฉียบแหลม
2)เด็กหญิงณัฐธิดา ทศปา
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅6.กิจกรรมแข่งขันประกวดวาดภาพ ป.1-ป.3
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง ได้แก่
1)เด็กชายดารัน หมื่นจิตร
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅7.กิจกรรมการแข่งขัน แต่งกาพย์ยานี11 ป.4-ป.6
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง ได้แก่
1)เด็กหญิงอนัญญา พันธ์พืช
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง ได้แก่
2)เด็กหญิงคอมซ่า รัสมี
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅8.การแข่งขันประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง(หญิง)
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน ได้แก่
1)เด็กหญิงธัญญา เจริญผล
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅9.กิจกรรมการแข่งขัน เวทคณิต (ป.4-ป.6)
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน ได้แก่
1)เด็กชายกฤษฎา เรืองสินศักดิ์
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รางวัลระดับเหรียญทองแดง ได้แก่
2)เด็กชายริชธิชัย พันธ์แก่น
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅
10.การประกวดแข่งขันร้องเพลงไทยลูกทุ่ง(ชาย) ป.1-ป.6 

https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง ได้แก่
1)เด็กชายณัฐนันท์ สายมณีวงค์
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅11.กิจกรรมการแข่งขัน ประกวดวาดภาพ ป.4-ป.6
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน ได้แก่
1)เด็กหญิงอภิญญา ศรีวรรณะ

      12.กิจกรรมการแข่งขันคัดลานมือ

       ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน ได้แก่

1) เด็กหญิงปาริตา   รังษี
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png";);">✅
https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf0/1/16/1f6a3_200d_2642.png";);">

anigif1 

ขอแสดงความยินดี

กับนักเรียนที่ได้รับรางวัล

ในงานนิทรรศการวิชาการ

เปิดบ้านบดินทร4

"บดินทร 4 นิทัศน์ครั้งที่ 24" โดยรายชื่อดังนี้

1.รางวัลเหรียญทองวาดภาพระบายสี ระดับชั้นป.1-ป.3

ได้แก่

1. เด็กชายดารัน หมื่นจิตร

2. เด็กหญิงอิงกมล ตาปตานนท์

2.รางวัลเหรียญทองแดงวาดภาพระบายสี ระดับชั้นป.4-ป.6

ได้แก่

1. เด็กหญิงวรรณกร ทองโอ

2. เด็กหญิงภัทรพรรณ ดุลยากร

3.รางวัลเหรียญทอง ทักษะการใช้งาน Microsoft word 2013

ระดับชั้นป.4-ป.6 ได้แก่

1. เด็กชายปภังกรณ์ เค้าเงื่อน

2. เด็กชายศิลา เพ็ชรคง

anigif2 

กิจกรรมวันตรุษจีน

23 มกราคม 2563

恭祝健康、幸运,新年快乐。

 gōng zhù jiàn kāng.xìng yùn,xīn nián kuài lè.

กง จู้ เจี้ยน คัง ซิ่งอวิ้น ซินเหนียน ไคว้ เล่อ
ขอให้แข็งแรง โชคดี มีความสุขในวันปีใหม่ค่ะ
Good health, good luck and much happiness

throughout the year.

.black-and-white { filter: progid:DXImageTransform.Microsoft.BasicImage(grayscale=1); -webkit-filter: grayscale(1); filter: grayscale(1); }